[ฮ่องกง] เรือ Star ferry จาก จิมซาจุ่ย ไป Central ออกบ่อยแค่ไหนครับ ราคาตั๋วเที่ยวละเท่าไหร่ครับ

เรือ Star ferry จาก จิมซาจุ่ย ไป Central  ออกบ่อยแค่ไหนครับ  ราคาตั๋วเที่ยวละเท่าไหร่ครับ
จาก MRT จิมซาจุ่ยไป  MRT Central
สมมติอยากเปลี่ยนบรรยากาศดูวิว นั่งเรือบ้าง   ออกจาก MRT จิมซาจุ่ย  ทางออกไหนครับ
ที่ใกล้ท่าเรือหน่อย  (เดินไกลไหมครับ)   และ Star ferry ตั๋วเที่ยวละเท่าไหร่ครับ  มีออกถึ่ขนาดไหน
เดินทางนานไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่