มีข่าวมาแจ้งเพื่อนๆที่ซื้อGroupon ร้าน Mono+Mono BKK

พอดีเราได้โทรไปสอบถามทางร้านเกี่ยวกับการใช้ดีลในตอนแรกทางร้านบอกว่า
งดใช้ก่อนช่วงนี้ขอเวลาเคลียร์กับทางดีลก่อนเราก็ให้เบอร์ติดต่อไป
ทางร้านก็ติดต่อมาแล้วฝากบอกเพื่อนๆที่ซื้อด้วยนะคะ ตอนนี้ยังเคลียร์กับทางดีลไม่ได้
แต่ลูกค้าไม่ต้องกังวล ทางร้านจะยืดเวลาหมดอายุ ให้อีก1 เดือน ถ้ามีข้อสรุปแล้วทางร้านจะแจ้งให้ทราบค่ะ
พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่