สอบตรงศิลปกรรม นฤมิต วิชานิทรรศการศิลป์ จุฬาฯ ใช้อะไรบ้าง??

รบกวนนิดนึงนะครับ พอจะรู้บ้างไหม ว่าสอบตรงคณะศิลปกรรมศาสตร์ สาขานฤมิตศิลป์ วิชาเอกนิทรรศการศิลป์ จุฬาฯ ต้องใช้อะไรบ้าง ต้องสอบอะไรบ้าง พวกpatใช้patอะไร gat เท่าไร อะไรยังไงอย่างไร แล้วก็รับตรงแบบพิเศษที่คืออะไรหรอครับ อธิบายให้ฟังหน่อย คือพยายามหาข้อมูลแล้ว แต่ก็ยังงงๆมึนๆอยู่ วอนผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น