อยากได้แหล่งซื้อผ้าเมตร หรือเศษผ้าเหลือจากโรงงานแบบถูกๆค่ะ มีขายที่ไหนบ้างนอกจากที่พาหุรัต

กระทู้คำถาม
ไปเดินดูมาแล้วค่ะ ที่พหุรัต แต่อยากทราบว่ามีที่ไหนอืกบ้าง ที่ถูกกว่าที่สำเพ็ง พหุรัต มั้ยคะ อยากได้แบบที่ขายเป็นเศษผ้าเหลือจากโรงงานอะไร ประมาณนี้นะค่ะ อยากได้เอามาทำงานฝีมือ เล็กๆน้อยๆ เพราะยังเย็บไม่เก่ง ซื้อผ้าดีๆราคาๆแพงๆ เสียดายตังนะค่ะ ช่วงนี้งบน้อย ต้องรัดเข็มขัดมากๆๆๆๆเลย รบกวนแนะนำด้วย ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่