ผ่าตัดตากุ้งยิง รพ.ไหนไม่ต้องเซ็นรับรองผู้ปกครองบ้างคะ ?

เป็นตากุ้งยิงบ่อยค่ะ เคยไปรพ.รัฐแห่งหนึ่งไปคนเดียวค่ะ หมอนัดเรียบร้อยรอวันผ่าอีกวัน พอถึงวันผ่าไปคนเดียว นั่งรอตั้งแต่เช้าจนบ่ายพยาบาลก็บอกว่าพาผู้ปกครองมาเซ็นด้วยเพราะดิฉันยังอายุไปถึง18 พยาบาลเลยให้ดิฉันมาใหม่พรุ่งนี้พร้อมกับผู้ปกครอง ดิฉันรู้สึกเสียเวลาเพราะตอนนั้นหยุดรร.ไป3-4วัน
อยากทราบว่า รพ.ไหนบ้างที่สามารถผ่าตัดได้เลยไหม ไม่ต้องรออีกวัน ไม่ต้องเซ็นรับรองผู้ปกครองบ้าง
ปล.พ่อแม่ดิฉันต้องทำงานทุกวันเป็นงานรับจ้างค่ะ เลยไม่มีเวลาให้
ต้องขออภัยด้วยนะคะ หากแท็กผิด ไม่รู้ว่าควรแท็กอะไร ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่