อยากทราบว่าหนังเรื่องนี้ชื่อว่าอะไรคะ เคยดูผ่านๆใชเคเบิ้ลแล้วสนุกมาก

กระทู้คำถาม
เป็นหนังฝรั่งนะคะ หนังค่อนข้างเก่า เนื้อหาในหนังจะประมาณว่า มีผี ปีศาจ หรือ ตัวอะไรซักอย่างที่ตัวเล็กๆอ่ะค่ะ ไล่ฆ่าวัยรุ่นกลุ่มนึง แล้วปีศาจตัวนี้ฆ่าไม่ตายค่ะ โดนไฟเผาก็ไม่ตาย จำได้ว่าตอนสุดท้ายน่าจะโดนโบกปูนทับตายอ่ะค่ะ (แต่คงไม่ตายมั้งค่ะ อาจโดนปูนทับแล้วไปไหนไม่ได้555) รบกวนหน่อยนะคะ อยากดูมากๆค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่