เราอยู่สายศิลป์คำนวณลงคณิต1แต่คณะบริหาร(สายศิลป์คำนวณ)ม.เกษตรใช้คณิต2 ต้องทำยังไงค่ะ

คือเราเรียนอยู่สายศิลป์คำนวณค่ะ สมัคร9วิชาสามัญลงคณิต1 แต่คือคณะบริหาร(สายศิลป์คำนวณ)ของม.เกษตรใช้คณิต2 แล้วอย่างงี้เราต้องทำยังไงหรอค่ะ เราจ่ายเงินค่าสมัครไปแล้วด้วยแก้ไม่ได้อ่ะ คือมันสามารถใช้ด้วยกันได้ไหมค่ะ แล้วถ้าสมมุติว่าคณะศิลป์คำนวณใช้คณิต2 หมดเลยจะทำไงอ่ะ แต่ที่เราดูมาจสกหลายๆเว็บคือสายศิลป์คำนวณลงคณิต1นะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่