ใครเคยไป แพ ที่เขื่อนรัชชประภา บ้างคะ แนะนำที่พักหน่อยค่ะ

ไม่เอา 500 ไร่ นะคะ ราคาเกินงบค่ะ
เท่าที่หามา บางแพก็บอกมีห้องน้ำส่วนตัว บางเว็ป(แพเดียวกัน)ก็บอกต้องใช้ห้องน้ำรวม เลย งง ว่าสรุปนี่ต้องใช้ห้องน้ำรวมรึป่าว
บางแพ ก็ไม่ม่กุญแจล็อคห้อง บางคนบอกออกไปกลับมาห้องโดนรื้อ

คือแบบกังวลค่ะ เลยอยากทราบว่าใครเคยไปแล้วช่วยแนะนำหน่อยนะคะ" อยากได้ห้องน้ำส่วนตัว ค่ะ"
ห้องนอนขอมีที่ล็อคด้วยนะคะ เพราะไปสองคนถ้าจะไปเล่นน้ำคงไม่มีคนเฝ้าห้องคะ
และอยากได้เป็นบ้านหลังส่วนตัวนะคะ ไม่แชร์กับคนอื่นค่ะ

ราคาที่รับได้ อยากได้ต่อหัวไม่เกิน 2000 บาทต่อหัว/คืนค่ะ
ไม่รวมกิจกรรมต่างๆนะคะสำหรับราคา

รบกวนคนที่เคยไปแนะนำหน่อยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่