(K-POP) BTS ตัวจริงหล่อไหมค่ะ? ใครหล่อมากหล่อน้อย??และเเต่ละคนหล่อเเบบไหนค่ะ??

เป็นเเฟนคลับBTSค่ะชอบมากกกกกกกกกกกกกเลยกับวงนี้เลนอยากรู้ว่าตัวจริงหน้าตาเป็นยังไง?เพราะไม่มีโอกาสได้ไปดูคอนเสิร์ตสักทีค่ะ
#เเต่โดยส่วนตัวชอบเจโฮปมากที่สุดเเต่จริงๆเเล้วก็ชอบหมดทุกคนนั่นเเหละค่ะ.
#(K-POP) BTS ตัวจริงหล่อไหมค่ะ? ใครหล่อมากหล่อน้อย??และเเต่ละคนหล่อเเบบไหนค่ะ??
#คนที่เคยเจอหนุ่มๆเเล้วช่วยตอบหน่อยนะค่ะ ขอบคุณมากค่าาาา นานาขอบคุณนานาขอบคุณ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ทุกคนก็หน้าตาเหมือนในรูปเลยจ่ะ
แต่เอาที่โดดเด้งเรื่องหน้าตาคือ.. กุ๊กจินวี
โดดเด้งด้านสีผิวโอโม่ก็... พี่ก้า
โดดเด้งเรื่องฟันหน้า.. ก็โฮปปี้
แต่ถ้ามาแบบตี๋ๆยิ้มตาตี่ๆ...ก็แรพมอนจีมิน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่