The heirs นี่อ่านว่าอะไรหรอคะ55555555

อย่าด่าเค้าโง่เลยน๊าา เค้าเขิน><
Hey guys !! เราไม่เก่งอังกฤษค่ะ เป็นประมาณพวกฟังออกเขียนได้แปลได้(บางคำ) แต่จะพูดออกมาเป็นประโยคไม่ค่อยจะได้5555
คือครั้งแรกที่เจอชื่อนี้ เราอ่านว่า..
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
คือขอโทษนะคะ แต่ครั้งแรกมันมองผ่านๆจริงๆค่ะ5555
พอไปหาคำอ่านจาก Google translate บอกเลยค่ะ ฟังไม่รู้เรื่อง
สุดท้าย The heirs อ่านว่าอะไรหรอคะ555555
Facepalmอมยิ้ม11เพี้ยนเพลีย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่