โทรศัพท์มีปัญหา เปิดไม่ถึงหน้าเมนู

โทรศัพท์ผม รุ่น i mobile i-style 218 มีปัญหาจู่ๆเครื่องก็ดับและเปิด เอง แต่พอเปิดมาถึงหน้าที่ มีคำว่า i mobile มันก็ดับและ เปิดใหม่เอง มันเป็นงี้หลายรอบ พอผมถอด แบตออกและปล่อยไว้นานๆ พอมาเปิดอีกรอบก็เิดไม่ได้ มันรีเครื่องกลับไปกลับมา ไม่ไปถึงหน้าเมนูซักที  ใครรู้ว่ามันเป็นอะไร แก้ยังไงบอกหน่อยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่