เชิญร่วมอวยพรวันเกิดให้หนูเล็ก#arakanji นายเจ๋ง องค์หญิงการะบุหนิง และlinlin-smile ที่มีวันเกิดในวันที่ ๒๕ กย. ค่ะ

กระทู้สนทนา
สวัสดีค่ะ  ชาวคลับเรารักโปสการ์ด

ขอเชิญเพื่อนพี่น้องเรารักโปสการ์ดมาร่วมอวยพรวันเกิดให้เพื่อนสมาชิกที่มีวันคล้ายวันเกิดในวันที่ ๒๕ กันยายน  ร่วมกันค่ะ
ขอให้หนูเล็ก#arakanji นายเจ๋ง องค์หญิงการะบุหนิง และlinlin-smile
มีความสุขมากๆ  มีรอยยิ้มในทุกๆ วัน  การงานก้าวหน้า
กินดีอยู่ดี  สุขภาพแข็งแรงนะคะ  ^^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่