เคยเจอประสบการณ์สั่งอาการจากร้านดังขึ้นต้นด้วยMลงท้ายด้วยKแล้วอาหารไม่สดไหม

ตามท้องเรื่องนั้นแหละครับ เข้าไปก็สั่งหมู หมึก กุ้ง นาๆตามปกติ มาถึงคราวกิน ลวกกุ้งอย่างดี เอาใส่ปาก ความรู้สึกอยากคายมาก คนก็นั่งเต็มร้านคนที่นั่งโต๊ะเดียวกันอีก จำใจกลืนลงไป รสชาตินี้ไม่รู้หรอก เพราะกลิ่นมาแล้ว เหม็นมาก รู้เลยไม่สดเกือบจะเสียเต็มที่แล้ว เพื่อนๆเคยเจอประสบการณ์แบบนี้ไหม ไม่จำเป็นต้องร้านนี้นะครับ แล้วเพื่อนๆแก้ปัญหาอย่างไรครับ ส่วนผมก็เงียบๆไม่ได้ทำไร ก็พูดๆกับเพื่อนเฉยๆว่ากินยัง เจอแบบเดียวกันไหม เม้าๆนินทามากกว่า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่