บ่วงหงส์ ช่อง 3 มาวางตัว บทนางเอก กันค่ะ อยากให้นางเอกช่อง 3 คนไหนได้บทนี้ไป ?? พระเอก คือ เจมส์ จิรายุ นะคะ

รเมศ     = เจมส์ จิรายุ

พิมพ์ลภัส = ?? ใครดีคะ  บทนางเอกต้อง สวย เริ่ด เชิ่ด หยิ่ง เหวี่ยง ลุกคุณหนู  ลุคส์ดูแพง ไฮโซ

จะบอกว่าบทนางเอกเรื่องนี้ เด่นมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก เรียกว่า ใครได้เล่นนี้คือ คุณมั่นใจได้เลยว่า คุณเด่นสุดๆอ่ะ

แล้วอีกอย่างละครเรื่องนี้ โคตรสนุก ฟินมาก ยิ่งสนุกก็ตอนนางเอกไปเสิร์ฟ อาหารอ่ะ แซ่บมากช่วงนี้ คนดูจะเอาใจช่วยนางเอกกับแก็ง แม่บ้านตลอด 555

แล้วจะมีบทแม่เลี้ยงด้วย ฮาๆดีเรื่องนี้

เคยดูเวอร์ชั่น แพนเค้ก  ดังนะคะ แพนเล่นดีมาก ดูสง่า ไฮโซ ดูแพงมาก แถมเรตติ้งรู้สึกสูงมากค่ะ ได้ไป 22 ตอนนั้น เป็นละครที่น่ารักมากค่ะ เรื่องนี้ เจมส์ จิเหมาะสมแล้ว เห็นว่าตามนิยาย บทพระเอก ขาว เป็นผู้ชายหน้าสวย ด้วยนะคะ ถ้าจำไม่ผิด ใครมีข้อมูลอะไรเพิ่มหน่อย

เวอร์ชั่นแพนเค้ก สวย และ แพงมาก เหมาะสุดๆจริง นี่ถ้าแพนเค้ก เล่นรอบ 2 ยังได้เลยนะคะเราว่า

มาวางตัวนางเอกช่อง 3 กัน

ในใจเรานะ

เรามโน

แมท ค่ะ เราเชื่อว่านางทำได้ดีแน่ๆ กับบทคุณหนูเหวี่ยง เริ่ดๆ เชิ่ดๆ

เบลล่า จริงๆ เชื่อว่านางเล่นได้นะ ด้วยลุคส์ และ หน้าตาเบลล่า ค่อยข้างไปทางสวย เริ่ด เชิ่ด หยิ่ง แต่กลัวคนดูจะเบื่อเพราะในเรื่องพระเอกคือ เจมส์ จิ 5555

คิมเบอร์ลี่ ก็เหมาะนะคะ

ญาญ่า ก็เล่นได้

แต่ที่เหมาะที่สุด ถ้าเป็นจริงตามข่าวลือว่า นางจะอิสระ หรือย้ายสังกัด

คนนี้เหมาะมากกกกกกกกกกกกกกกกกก
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่