ถึงสนามบินกระบี่ 8.35น. มีทัวร์4เกาะเจ้าไหนออกสายหน่อยมั้ยคะ

มาเที่ยวกัน 3 คน ถึงสนามบินกระบี่ 8.35 พักแถวอ่าวนางค่ะ แล้วส่วนใหญ่ที่ดูมาส่วนมาก ทัวร์จะมารับที่ รร. ประมาณ 8.30 น. คิดว่าคงไม่ทัน
อยากถามว่าพอจะมีทัวร์เจ้าไหนที่ออกสายกว่านี้มั้ยคะ แบบที่เราไม่ต้องเหมาทั้งลำอะค่ะ ไม่งั้นก็คิดว่าจะจองทัวร์ 7เกาะ ซันเซ็ท ตอนบ่ายไปเลยดีมั้ยคะ
ขอบคุณมากค่ะ^^
จุ๊บๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่