เมื่อไหร่จะมีรถไฟฟ้าไปถึงสนามราชมังฯสักทีครับ

อยากจะดูบอลทีมชาติใจจะขาด ซื้อตั๋วทีมชาติอ่ะผมคิดว่ายังไงผมก็ซื้อทัน เเต่ติดปัญหาที่เลิกงงานเย็น กว่าจะนั่งรถเมหรือเเทกซี่ไปถึงรถก็ติดอีก บอลคงเตะกันเสร็จไปแล้ว แอร์พอร์ตลิงค์ก็รอนานเเถมลงจากสถานีก็ต้องต่อรถไปสนามอีก รถติดอีกชัวร์ ผมเลยอยากจะเเซ่บว่า เมื่อไหร่จะมีโครงการรถไฟฟ้าผ่านสนามราชมังฯสักทีครับ เอาเเบบเดินไม่กี่ก้าวถึงสนามเลย ไม่ต้องไปต่อรถราอะไรให้ปวดใจกับรถติดอีก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่