ขออนุญาต หาคนเข้ากรุ๊ปไลน์นะครับใครโสดอยากหาเพื่อคุยหรือแฟนมาทางนี้เลยครับ สมาคมคนเหงา@pantip

ขออนุญาตนะครับ ^^

ชาวpantipทุกท่าน ใครที่โสดหรือเหงาไม่มีแฟนหรือจะหาคนคุยเชินทางนี้เลยแอดมินต้องการ ชาย/หญิง อายุระหว่าง 18-30ปี มาเข้าร่วมกรุ๊ปมาพูดคุยกัน ไม่เลือกหน้าตานะครับเพราะยังไงคนpantipหน้าตาดีอยู่แล้ว อิอิ ในกลุ่มเราตอนนี้คนมีไม่มากครับมีจำนวน30กว่าคนห้องคึกครับไม่เหงาแน่นอนใครที่สนใจอยากเข้าร่วมกลุ่ม ทิ้งid lineไว้เลยครับ หน้าไมค์/หลังไมค์ ชาย หญิง รับหมดครับโดยเฉพาะคนโสด
ห้องเราคุยกันเฮฮามากเลยครับคุยตลอดต้อนรับคนใหม่ทุกคน
การคุยก็แถไปเรื่อยครับ555++ ไม่มีหยาบหรือ18+อย่างใดเพราะตกลงกับคนในนั่นแล้ว
ใครที่อยากเข้ามาก็ทิ้งไว้นะครับเข้ามาคุยกันเล่นก็ดี
ขอบคุณครับสำหรับคนที่เข้ามาอ่าน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่