มาแล้วครับ **ราคา** ( ร่างอวตาล ***ct 400*** ) SHINERAY 400 cc

กระทู้สนทนา
พอดีไปเห็นข่าวมาครับ แต่ไม่มีใครลงในนี้เลยเอามาลงให้ดูแล้วกันครับ ( ขออนุญาติเจ้าของภาพด้วยครับผม )
--- Shineray 400 รุ่นปี 2015 รายละเอียดตามรูปด้านล่างเลยครับ *** 120,000 บาท *** เพี้ยนกินมาม่า
( เจ้าอื่น มากันแล้ววว แล้ว ct 400 ล่ะ รออะไรอยู่ระวัง ช้าไปจะไม่ทันเค้านะครับ )

น่าจะมีหลายสีนะครับ อาจมาจากโรงงานเดียวกับ CT 400 เพราะค่อนข้างเหมือนกัน..มากกกกกกก เจ้าคิกคักเจ้าคิกคักเจ้าคิกคักเจ้าคิกคัก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่