Smooth-E ดีจริงมั้ย ? / ครีม,เจล ลดรอยสิวตัวไหนดีบ้างครับแนะนำหน่อย

พอดีเป็นรอยแดงเป็นจุดๆ และก็รอยดำยากสิวน่ะครับ ตะก่อนเคยไปกินสิวบ่อยเลยมีรอย แต่ก็ไม่ได้แดงมากครับ รอยอ่อนๆ ทาครีมก็ไม่ค่อยชัด แต่ผิวหน้าไม่ค่อยเรียบเรียนน่ะครับเพราะมีรอยอยู่

ป.ล.ผมผิวผสม-มัน

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าทุกคำตอบครับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 12
ชายไทยส่วนใหญ่ผิวผสมครับ สภาพผิวที่ทำให้เป็นสิวง่ายดายสุดๆ

ไม่เคยใช้ Smooth E acne แต้มสิวมีหัว แต่ใช้ที่แต้มสิวอักเสบหายอยู่ครับ ผมแต้มตั้งแต่สิวขึ้นมานิดเดียวรอยจะเหลือน้อยมาก สิวบางเม็ดก็หดแล้วไม่มีรอย การที่จะหน้าเรียบเนียนต้องบำรุงครีมด้วยครับ กระชับรูขน เสริมวิตามิน แต่นั่นแหละใช้เยอะระวังสิวขึ้นด้วยนะ
ความคิดเห็นที่ 13
แชร์ไว้เผื่อเอาข้อมูลไปตัดสินใจค่ะ เป็นคนผิวผสมเหมือนกัน ขอบอกในส่วนที่เราใช้เองเลยนะคะ ตัวโฟมฟลอดเขียวคู่กับสมูธอีครีมค่ะ รักษารอยสิวได้ดีค่ะ ถ้ามีรอยจางๆ จะหายไปไวมาก ถ้ารอยลึกเข้มจะใช้เวลาหน่อย เราใช้มาสิวน้อยลง หน้าจะไม่ค่อยโทรม อย่างเวลานอนน้อย โดดแดดนานๆ

ต้องลองซื้อใช้เอง ราคาไม่เท่าไหร่ ใช้ดีจริงๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่