เดือนนึงขี่กี่ กม ถึงจะหนำใจ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ

ท่านผู้มีเวลาว่างมาปั่นจักรยานทุกท่าน

ผมเชื่อว่าหลายท่านได้บันทึกระยะทางการปั่นไว้

ท่านปั่นได้เดือนละกี่วัน แดดกี่วัน ฝนกี่วัน ปั่นกลางคืนกี่วัน ระยะทางวัดเฉพาะเส้นทางปั่นไม่รวมทางเข้าบ้านเดือนละกี่ กม ครับ

แล้วหนำใจไหม รู้สึกพัฒนาไหมครับ

อยากได้สักกี่ กม ต่อวัน ต่อเดือน

หน้าฝนแบบนี้ ยังมีท่านออกไปขี่รถกินน้ำฝนอยู่บ้างไหม

เดือนที่ผ่านมาผมออกไปขี่จักรยาน 31 วันเลยครับ ฝนซะหนึ่งในสาม ยังได้แค่ 900 กม นิดๆ

เดือนที่ผ่านๆ มา อย่างเก่งก็ 600 800 กลางๆ นึกถึงเดือนแรกที่ขี่ ได้ร้อยหลักสิบเอง

รู้สึกว่ามาไกล ไกลจริงๆ นะ สำหรับคนขี้โรคคนนึง

อนาคตอยากอึดพอขี่ทัวริ่ง

อยากได้ข้อมูลทุกท่าน เผื่อเป็นบรรทัดฐานให้กับตัวเองครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่