ใช้ AIRCARD + โปรเน็ตไหนดีครับ

กระทู้คำถาม
ผมมีความคิดที่จะใช่ AIRCARD อยากถามผู้ใช้กันอยู่ใช้โปรของอะไรกันมั่งแล้วผล เป็นที่น่าพอใจมั้ยครับ
ตอนนี้เจ้าของกระทู้ เล็ง MY by cat แล้วก้ TRUEH ไว้
My by cat ดูโปร 599 3G 5GB เอาไว้ครับ FUB-384 ใครที่ใช้อยู่รบกวนให้คำแนะนำหน่อยนะคับ
TRUE H ดู Inet 699 เอาไว้ 3G 6 GB FUB-384 เหมือนกันครับ
ใช้แล้วเป็นยังไงกันบ้าง

------------------------
ใครมีโปรอื่นแนะนำ รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ  
ส่วนตัว จขกท เป็นคนที่เล๋นเน็ตเยอะมาก
พื้นที่อยู่ในเขตดินแดงครับ แถวม.หอการค้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่