เกี่ยวกับ Work Experience USA ของ ACADEX ครับ

กระทู้สนทนา
หากระทู้เกี่ยวกับ Work Experience USA มาตั้งนานไม่เจอเลย มีแต่กระทู้เด็กๆไป Work and Travel กัน ไอ้เราก็ไปไม่ได้แล้วซะด้วยซิ เลยขออนุญาตมาหาพวกในนี้ซักหน่อยนะครับ (หากระทู้ไม่เจอ ก็ตั้งซะเองเลย)

มีใครสมัครของรอบนี้ไปแล้วเหมือนเราบ้างครับ (ตอนเราสมัครเค้าบอกมี 70กว่าคนแล้วนะ จะมาเจอในพันทิปซักคนมั้ยเนี้ย) หรือว่าใครเคยมีประสบการณ์ในโครงการนี้มาแล้วบ้าง ก็ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

มาคุยกันเถอะ หรือจะหลังไมค์มาก็ได้นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่