มาแชร์บทสนทนาทางไลน์กับแฟน แบบตลก มุ้งมิ้งกันเถอะ

หวัดดีค่ะทุกๆคน มาแชร์ไลน์สนทนากับแฟนที่คุณได้อ่านแล้วขำๆ ฮาๆกันค่ะ
ของเราขอภาคอีสานนะคะ เพราะคุยอีสานกัน
เริ่มวันนี้ ก็คุยกันปกติทุกวันแหละค่ะ

อาจจะเป็นบทสนทนาธรรมดาๆนะคะสำหรับเราแฟนก็มโนไปตามเรื่อง แต่เราขำอ่ะ
และอาจจะพิมพ์ผิดแต่เอาเป็นว่าเข้าใจตรงกันนะคะ
แล้วของเพื่อนๆมีฮาๆ มาแชร์ให้โลกรู้เหมือนเราเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่