จบ สถาปัตย์ ป.ตรี ที่มาเล ทำงานในไทยได้ไหมคะ

อยากสอบถามว่าถ้าเรียนสถาปัตย์ที่มาเล จะกลับไปทำงานที่ไทยได้หรือเปล่าค่ะ
ตอนนี้วางแผนว่าจะเรียน Bacherlor of Science (Hons) in Architecture ที่ Taylor's University น่ะค่ะ
พี่เขาแนะนำว่าสถาปัตย์เป็นคณะเฉพาะทาง ที่มาเลมีรับรองแค่ 5 มหาลัย
พี่เขาเลยให้ตรวจสอบดูอีกทีน่ะค่ะ  เลยขอสอบถาม รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่