@@@@@...Close up & Macro Showtimes ครั้งที่ 247/2558 ประจำวันพฤหัสบดี ที่ 3 กันยายน 2558 ...@@@@@

ขอกราบสวัสดีทุกท่านครับ

วันนี้ผมรับอาสารับไม้ตั้งกระทู้จากน้า "ลัคนาราศีสิงห์" ครับ

ขอเชิญทุกท่านนำภาพมาโคร หรือภาพโคลสอัพ อันทรงคุณค่าของท่าน มาร่วมนำเสนอกัน

โดยไม่จำกัดอุปกรณ์ เพศ วัย ประสบการณ์ หรือจำนวนภาพ

จะเป็นภาพอะไรก็ได้ครับ วันนี้ไม่เน้น ขอให้เป็นภาพแนวมาโคร หรือโคลสอัพ เป็นใช้ได้

ถ้าทุกท่านพร้อมแล้ว เชิญนำเสนอภาพได้ ณ บัดนี้...

และขอมอบหน้าที่ในการตั้งกระทู้ในวันพรุ่งนี้ ให้กับท่านเจ้าของภาพในความคิดเห็นที่ 9 ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่