[CR] เจียรจานเบรคไม่ถอดล้อ

กระทู้รีวิว
ผมขับรถเพื่อไปทำธุระวันเสาร์ แถวรามอินทรา ถึงเกือบมืด เลี้ยวเข้าแล้วเบรค มีเสียงดัง ครึ๊ดๆๆๆๆ งานเข้าแล้วตู ชั่วโมงนั้นธุระยังไม่ได้คุยเลย แต่ก็พอรู้ว่าเสียงมาจากเบรค พอไปดูอืม ใช่ครับ ผมเลยกะว่าเอางี้พรุ่งนี้ทำละกัน เช้ามาวันอาทิตย์ แถวถนนสุขุมวิท มีร้านเปิดครับ แต่ไม่รับเจียรจาน อืม....แล้วจะเปลื่อนเพื่อ ผมเลยเช็คว่าโรงกลึงที่ใหนเปิดบ้าง ไม่มีครับ ถูกของเค้านะ พอดี มีร้านที่น้องชายรู้จัก น้องบอกเค้ามีเครื่องเจียรจาน ผมเลยให้ถามให้ อืม ทำได้ครับ ผมโล่งเลย ใช้เวลา 2ชั่วโมงกว่าจบเลยครับ เจียรจานไม่ถอดล้อเปลื่อนผ้าเบรค เช็คเบรคหลัง ตั้งเบรคหลัง ขอชมครับ
ชื่อสินค้า:   จานเบรค
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่