รบกวนท่านที่อยู่อำเภอเมือง จังหวัดอ่างทอง..

กระทู้คำถาม
รบกวนครับ ท่านใดที่อยู่แถวตำบลบ้านแห อ.เมือง จ.อ่างทองครับ
จะถามว่าแถวใหนมีร้านขายเสาดิจิตอล 14E,15E หรืออื่นๆบ้างครับ
พอดีกำลังจะไปบ้าพี่สาววันหยุดนี้กะไปติดตั้งให้แกด้วย เห็นบอกแลก
กล่องมาแล้วแต่ไม่รู้จะติดยังไง เลยอยากจะรบกวนถามท่านที่อยู่แถวนั้นครับ
ว่ามีร้านขายอยู่แถวใหนบ้าง และสัญญานดีไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่