เจอแมลงตัวเล็ก บนผิวหนังอวัยวะเพศ คันมาก

รบกวนสอบถามผู้รู้ครับ คือผมมีอาการคันตรง อวัยวะเพศ(ทั้งพวง) มานานเป็นระยะเวลา1เดือน แต่มาสองอาทิตย์ให้หลังคันหนักมาก และสังเกตว่าตรงขนของผม มีเหมือนไข่เห่าติดอยู่ แต่เป็นวงรีขาวๆใส่ๆ แต่ก็ไม่ได้ติดใจนึกว่าคราบมะกรูดที่ผมเอามาสระผม แต่ผมไปอ่านเจอเพจโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์ ผมคิดว่าน่าจะเป็น"ตัวโลน" ผมจึงตัดสินใจโกนขนทิ้ง แล้วเอาซีม่าทาให้ทั่ว พอตกเย็นมา มีตัวแมลงเล็ก หลายขา ติดกับกางเกงในของผมเต็มเลย และยังมีติดที่ผิวหนังอีก แต่มองแทบไม่เห็น ต้องเกาให้หลุด และดึงออกเจ็บเหมือนหมดกัดเลยปากมันติดกับผิวหนังเลย
ผมจึงอยากถามว่าใช่ตัวโลนหรือเปล่าครับ
และถ้าใช่แมลงนี้ มันมาจากไหน (ติดมากับคู่นอน หรือมันเกินขึ้นเอง)
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่