เน็ตทรู 13mb เล่นเกมส์ออนไลน์ 5 เครื่องกระตุก เป็นไปได้ไหมครับ

เน็ตทรู 13mb เล่นเกมส์ออนไล์ 5 เครื่องกระตุก เป็นไปได้ไหมครับ

เป็นเน็ตบ้านปกติครับ เป็นบ้านเช่า แรกๆที่ย้ายมาอยู่ใหม่ก็เร็วดีเร็วเชื่อมไวไฟ 7-9 เล่นสบายๆ พอผ่านไป สักประมาณ 2 สัปดาห์

เครื่องเดียวเล่นยังกระตุกเลยครับ เน็ตก็ช้ามาก เป็นเพราะอะไรหรอครับ
(แถวบ้านรอบๆข้าง ใช้เน็ตทรูกันหมดปล่อยสัญญาณไวไฟ มันเกี่ยวกับการรบกวนกันไหมครับ)

*** ลองเปลี่ยนรหัสดูก็แล้วนะครับ ไม่คิดว่าแถวบ้านน่าจะเจาะรหัสไปได้ ***

เป็นเพราะอะไรรบกวนตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่