สอบถามเรื่องการย้ายคณะครับ

พอดีผมเรียนอยู่นิติศาสตร์ รามคำแหงปี 2 แล้วครับ เรียนๆไปเรียนๆมา รู้ตัวครับว่าไม่ใช่ทาง ยิ่งทนเรียนยิ่งจะเเย่ครับ เลยอยากจะปรึกษาเพื่อนๆว่า การย้ายคณะของที่นี้เค้าทำกันยังไงหรอครับ ? เค้าเปิดให้ย้ายช่วงไหนบ้างครับ ? เเล้ววิชาที่เรียนไปมันจะติดตัวตามไปกับเราด้วยหรือเปล่าครับ หรือเเค่บ้างตัว หรือยังไง? ส่วนตัวไม่มีความรู้เลยนี้เลยครับ รบกวนผู้รู้ให้คำแนะนำทีครับ ขอบคุณมากกกอมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่