ตามหาหนังสือการ์ตูนเก่าแนวปีศาจ ที่พระเอกทรงผมแอฟโฟร่ค่ะ

เคยอ่านราวๆเก้าปีก่อนค่ะ

พระเอกตัวเล็กผอมๆผมฟูเป็นแอฟโฟร่ ปีศาจซาตาน 666 เท่มากๆ สไตล์การวาดขะวาดแบบผอมมากๆๆๆๆ ของมากที่สุด แขนตาเรียว ตาวิ้งมากๆ (แต่ไม่ใช่แนวการ์ตูนตาหวาน)

พระเอกตัวเล็กนิดเดียวเพราะยังเด็กค่ะ

ภาพจะ art มาก

ปีศาจที่อยู่กับพระเอก (จำไม่ได้ว่าเป็นพันธะสัญญา หรือเป็นอีกร่างของพระเอกเลย)

อยากทราบชื่อเรื่องค่ะ จู่ๆเพื่อนในกลุ่มก็พูดถึงกันนึกยังไงก็นึกไม่ออกว่าชื่ออะไร...

ค้างคาสุดๆ

** แก้ไขเพิ่มเติมนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่