คุณคิดว่า music video ของศิลปินไทย เพลงอะไร สมควรได้รับรางวัล music video ยอดเยี่ยม

กระทู้สนทนา
ตามหัวข้อเลยครับ อยากให้เพื่อนๆ ลองเลือก music video ของศิลปินไทย มา 1 เพลง ที่คิดว่าทำได้ดีที่สุด  เพื่อจะได้แบ่งกันดู แบ่งกันฟัง พร้อมเหตุผลประกอบครับ สำหรับผมชอบเพลง ปล่อย ของ ป๊อบ ปองกูล ตรงที่ เป็นการถ่ายแบบซ็อตเดียว ไม่มีการตัดต่อ แล้วนักแสดงสื่ออารมณ์ออกมาได้ดีมาก
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่