ผมมีคลิปอัพเดตตัวอย่าง Captain America : Civil War พร้อมคำถามว่าคุณเชียร์ทีมไหน?

ใครเชียร์ทีมไหน แชร์ให้เพื่อนร่วมโหวตแล้ว
สิ้นเดือนกันยายนนี้เรามาสรุปยอดกันนะครับ
สวัสดีครับ เมื่อวันก่อนผมไปเจอคลิปตัวอย่าง Captain America : Civil War แบบไม่มีเสียง
เข้าใจว่าได้มาจากในงาน D23 (งานอีเวนท์ของ Disney)

ผมเลยเอาคลิปนั้นพร้อมกับอัพเดตทีมของกัปตันและไอร่อนแมนมาฝากครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ส่วนตัวผมอยู่ทีม Ironman แน่นอน! แต่ไม่อยากให้ใครเจ็บนะ 555
แล้วคุณล่ะ อยู่ทีมไหน?
มาคุยกันครับ
1. คุณอยู่ทีมใครในหนัง Captain America : Civil War
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น