[SR] " จันทบุรี " .................... นั้ น ........ มี อ ะ ไ ร ?

“ น้ำตกลือเลื่อง เมืองผลไม้ พริกไทยพันธุ์ดี อัญมณีมากเหลือ เสื่อจันทบูร สมบูรณ์ธรรมชาติ สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช รวมญาติกู้ชาติที่จันทบุรี “

สวัสดีครับ ...  วันนี้ TummengTravel  กลับมาพบ ทุกท่าน อีกครั้ง แล้ว ครับ  วันนี้ได้โอกาส พาทุกท่านไป เที่ยว จังหวัด จันทบุรี

ซึ่งเป็น 1 ใน 12 จังหวัด ที่ได้รับเลือกให้เป็น เมืองต้องห้ามพลาด ......

แล้ว จันทบุรี นี่ มันมีดี อะไร ต้องบอกเลยว่า หลังจาก ไปมาแล้ว ทำให้ผมหลงรักจังหวัดนี้ เลยละครับ

ดังนั้น จันทบุรี จะมีดี อะไรยังไง ลองไปติดตามดูครับ กับ  " จันทบุรี สวนสวรรค์ร้อยพันธ์ผลไม้ "

เช่นเดิมครับ  ขอบคุณทุกกำลังใจ จากทุกทาง ที่สามารถติดตามผลงานของผมนะครับ

===================================
‪#‎Tummengtavel‬ ‪#‎แบกเป้เท่ห์ทั่วโลก‬
IG : tumengtravel
Web : tummengtravel.com
email: tummeng.in@gmail.com
เพจ : https://www.facebook.com/TummengMagazine
===================================
ชื่อสินค้า:   จันทบุรี
คะแนน:     
**SR - Sponsored Review : ผู้เขียนรีวิวนี้ไม่ได้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง แต่มีผู้สนับสนุนสินค้าหรือบริการนี้ให้แก่ผู้เขียนรีวิว โดยที่ผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนอื่นใดในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่