อยากกลับไปในยุคที่Blackberry เป็นitemฮิตของชาวไทยจังเลยครับ 5555

อยากกลับไปในยุคที่Blackberry รุ่งเรือง อยากมีโมเม้นท์ลดแลกแจกแถมพิน8หลักอะไรประมาณนี้จังครับ แล้วพิมพ์แป้นแบบรัวๆถูกต้องโดยไม่มองแป้นเลย  มันเป็นไรที่สนุกมากๆเลยนะ เสียงเตือน ตื้อ ดึ้ด ตื๊อ ดึ้ด พร้อมการสั่นที่เป็นเอกลักษณ์ ยังดังและรู้สึกได้อยู่ในหัวเสมอ ว่าไหมครับ? เมื่อก่อนโพสเฟสบุ๊คทีนึงจะมีไอคอนสี่เหลี่ยมสีดำรูปBBพ่วงท้าย  เป็นอะไรที่กิ๊บเก๋และดูดีมากๆเลย  5555   ตอนนี้BBที่เคยใช้อย่างที่ว่ามา  นอนนิ่งในตู้ รอวันฟื้นคืนชีพจากกระแสคนใช้งานอีกครั้ง    #มาแลกเปลี่ยนความเห็นกันหน่อย
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่