#Dek59 รุ่นพี่ช่วยแนะนำหน่อยค่าา

ตอนนี้อยู่ม.6 อยากเรียนคณะ ศิลปศาสตร์,มนุษย์ศาสตร์ เอกอิ้ง โทจีน หรือ ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารธุรกิจก็ได้ อยากให้พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่า หนูดูๆที่มศว เห็นมีแต่ภาษาเพื่ออาชีพซึ่งต้องเรียนเอกอิ้งบังคับเรียนโทไทย (หนูอยากเรียนโทจีนมากกว่า) แล้วค่าเทอมก้ตั้ง40,000เพราะเป็นหลักสูตรนานาชาติ ก็ค่อยข้างหนักสำหรับทางบ้านหนูTT ตกลงที่มศว มีเอกอิ้งโดยตรงมั้ยง่า หรือม.ไหนดีพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยนะคะ หนูฉับฉนTT;
ปล. หนูไม่ค่อยฉลาดเกรดเฉลี่ย4เทอมได้3.31เอง พอจะมีหวังมั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่