อยากทราบเกี่ยวกับกางเกง K7 (หาแหล่ง)

สวัสดีครับ ขอรบกวนพื้นที่นิดนึง

อยากทราบเกี่ยวกับรายละเอียดกางเกง K7 อะครับ

คือมันเป็นกางเกงสแล็ค ผ้าเสิร์ท ธรรมดาใช่ไหมครับ หรือเป็นผ้าที่เรียกว่า ผ้าK7 หรือมันคือกางเกงยี่ห้อ K7 ??

ถ้าท่านไหนรู้จักหรือมีอยู่ อยากทราบเพิ่มอีก ไอป้ายหลังที่มันติดไว้ McJo หรือ SVH นี่คืออะไรอีกอะครับ

แล้วแหล่งขาย ในกรุงเทพมีที่ไหนบ้างครับอยู่ฝั่งธน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่