ลืมรหัสผ่าน iphone 4 ทำไงดี แต่มันแปลกกว่าคนอื่นเท่านั้นเอง

กระทู้คำถาม
คือเรื่องมีอยู่ว่าเมื่อวานเราล็อกโทรศัพท์ด้วยเลขรหัส 4 ตัว และพอตื่นเช้ามาจะไปเล่นปรากฏลืม ลองทำทุกวิธีแล้วค่ะ
1.มั่วรหัส
2.ใช้ find my iphone ไม่ได้เพราะไม่ได้เปิดไว้
3.ใช้ itune ไม่ได้เพราะเพิ่งลง windowใหม่ = ข้อมูลทุกอย่างหายหมด
4. ใช้ DFU mode ไม่ได้เพราะ ปุ่ม home พัง กดไม่ติด ปกติใช้ปุ่มคนพิการในการกดออกแอปตลอด

คือทั้งหมดนี้เราทำไม่ได้เลยค่ะ ถ้าให้ร้านซ่อมจะซ่อมได้มั้ยคะ ใครมีทางแก้ช่วยหน่อยนะคะ
ขอบคุณทุกความคิดเห็นค่ะร้องไห้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่