ใช้รถ Kawasaki ซื้ออะไหล่ศูนย์ยี่ห้ออื่นได้ป่าวคับ ??

กระทู้คำถาม
พอดีเจ้า Ninja 250 ผมถึงเวลาต้องเปลี่ยนยางอีกแล้วคับ ใกล้ๆบ้านผมมีศูนย์ ยามาฮ่า กับ ฮอนด้า ศูนย์คาวาไกลบ้านผมมากๆคับ
อยากถามว่า
คือผมชอบลายยางมิชลินของเจ้า R3 มากเลยคับ ถ้าผมจะเอาเจ้านินจาไปเข้าเปลี่ยนยางที่ศูนย์ ยามาฮ่า เค้าจะขายให้ผมป่าวคับท่านใครเคยบ้างคับ  ?? ผมก็ไม่เคยเข้าไปถามซักทีกลัวหน้าแตกคับ !! Facepalm
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่