ปวดท้องหนักและอาเจียน2อาทิตแล้วยังไม่ดีขึ้นเลยใครพอรู้บ้างครับว่านี่มันเป็นโรคอะไร

เรื่องนี้เป็นเรื่องราวของแม่ผมเองครับแม่ของผมเคยปวดท้องแบบนี้2ครั้งแล้วแต่ครั้งแรกแม่ผมก้ไปตรวจภายในแต่ไม่พบอะไรเลยแม่พบก้เลยกลับมาบ้านเพราะทำอะไรไม่ได้แต่หลังจากนั้นแม่ผมก้อาการดีขึ้นเรื่อยๆจนหายครับแต่อาการของครั้งที่2หนักกว่ามากคือแม่ผมมีอาการปวดท้องหนักผมถามแม่แม่ผมก้บอกปวดแบบหน่วงๆและอาเจียนนอนไม่ค่อยหลับด้วยครับแต่แม่ผมก้ไปพบหมอแล้วนะครับหมอบอกมันอาจติดเชื้อเพราะแม่ผมอั๋นปัสสวะบ่อยแม่ผมก้นอนโรงบาลมา4-5วันแต่ก้ไม่ได้ดีขึ้นเลยแม่ผมเลยอยากกลับบ้านพอกลับมาบ้านเพื่อนของแม่ก้แนะนำยาจีนมาครับแม่ผมก้ลองแต่ก้ไม่มีอะไรดีขึ้นอีกแม่ผมเป็นมา2อาทิตน้ำหนักลดไป20โลครับกลายเป็นคนโทรมเลยอย่างนี้แม่ผมมีแนวโน้มว่าจะเป็นโรคอะไรอะครับแล้วมีโอกาสหายมั้ย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่