เจ้าสาวคริสทีนของผม ดีไปหมดเสียอย่างเดียว...

ได้นางทั้ง S และ S+ 30 จากการสะสมอัลบั้มมาหลังจากผลาญเพ็ชรและเงินจำนวนมหาศาล
เดินดูแล้วผมชอบครับ ถูกจริตมาก อาจจะอยู่ในช่วงพลังอวยก็เป็นได้ ตอนนี้เลยค่อนข้างหลงใหลได้ปลื้มเจ้าสาวใหม่คนนี้มากมาย

ทว่า...

ทำไมไม่ออกแบบตัวละครให้มีผมสีทองตลอดเวแบบชุดนักแข่งรถล่ะครับ
น้องคริสทีนผมหัวแดง หัวฟ้า หัวเขียว ดูน่าอนาถมากกกกกก Facepalmหยอกเย้า
คงเป็นไปไม่ได้ที่จะมาล่ารายชื่อขอให้ทีมงานแก้ไขโมเดล แต่เห็นละขัดใจจริงๆ ครับ ให้ตายเหอะ

นางออกจะหน้าสวย เสียดายครับ

ขอโทษด้วยถ้าทำให้เพื่อนๆ ที่เข้ามาอ่านเสียเวลาครับ
แต่ส่วนตัวผมพึงพอใจกับการ์ดนี้มากทีเดียว (ไม่เคยมีวาสนาได้ใช้อลิซ S+ เลยเปรียบเทียบกับทรีเซียครับ)

ตอนนี้จี้ที่ผมพกคือชอคโกแลต(คู่คี่ +1) ซองบินคริสตัล(คืนค่าก่อสร้าง 50%) กระดิ่ง(54% เดินไกลสองเท่า) วิสกี้(ยังไม่ได้ตีเป็น S+ เอามาแทนหมวก)
มีแนะนำเอาอันไหนออกมั้ยครับ?
จริงๆ อยากพกร่มสลายการ์ดนางฟ้า แต่ยังหาไม่ได้ คือผมดองหีบจี้ไว้เยอะมากครับ ยังไม่รีบแหะๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่