ตามหาเว็บสอนภาษาอังกฤษเว็บนึงค่ะ? ใครรู้จักช่วยทีนะคะ

เคยเจอเว็บสอนภาษาอังกฤษอยู่เว็บนึง ไม่แน่ใจว่ามาเจอจากที่โพสในพันทิปหรือเปล่า
จำได้ว่าเป็นเว็บ มีแบ่งเป็นห้องๆ ตามหัวข้อสนทนา ไม่ว่าจะเป็น กีฬา อาหาร ดนตรี ฯลฯ แบ่งตามความสนใจ
แล้วก็แยกเป็นระดับพื้นฐาน ง่าย ยาก มีครูสอนหนึ่งท่าน นักเรียนในห้องก็มาจากหลายประเทศต่างกันไป สอนแบบเปิดวีดีโอแชร์กันค่ะ
จำไม่ได้ว่าต้องสมัครสมาชิกเว็บหรือเปล่าถึงเข้าดู เข้าเรียนได้ แต่ไม่เสียเงินค่ะ
เป็นเว็บที่ดีมากๆเลย เหมือนเราจะบุ๊คมาร์คเอาไว้แต่คอมฯเครื่องเก่าเสีย
หายังไงก็หาไม่เจอ พยายามเสิร์ชจากหลายๆเว็บ ทั้งค้นหาในกระทู้ต่างๆในพันทิป กูเกิ้ล ก็ไม่เคยเจอเว็บนี้เลย เจอแต่เว็บอื่นๆ
ใครทราบว่าเป็นเว็บไหนช่วยทีนะคะ ตามหามานานแล้ว อยากจะเจอมากๆเลย
ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่