แค่คลิก ไอคอนในคอมพิวเตอร์ ลบเองเฉย ใครก็ได้ช่วยที

คืออาการเป็นแบบนี้ ครับ ผมเล่นโน๊ตบุก พอคลิกซ้ายไอคอน ในหน้าวินโดว์ หรือ หนัง เพลง รูปภาพ  โปรแกรม อะไรต่างๆ มันก็จะลบเอง ครับ พอคลิก ก็ลบ ปับ พอคลิกๆ ก็ลบปับๆ
พอลากยาว หายทั้งหน้าจอเลย ครับ แรกๆผมก็คิดว่า มิอคงไปโดนตัวอะไรสักอย่าง ลองเอามือไล่กด ทีล่ะ ตัวเลย ไปกดโดน ปุ่มหนึ่ง ชื่อ Prt Sc sysRq ก็หายครับ สักพักก็เป็นเหมือนเดิม ใครพอมีความรู้ช่วยที น่ะครับ หนุ่มแว่นผู้ชาย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่