ตั้งครรภ์8เดือน ผิวตรงก้นกลับมาแตกอีก เซ็งมากเลย อยากร้องไห้ ใครพอทราบวิธีทำให้หาย แนะนำหน่อยนะค่ะ

ท้องได้8เดือนแล้ว ตอนนี้เริ่มกังวลมากเลยค่ะ มีรอยแดงเป็นเส้นๆที่ก้นแถวๆขอบกางเกงใน พึ่งเป็นวันนี้เลยด้วยค่ะ ไม่รู้ว่าเพราะเราใส่กางเกงในรัดด้วยรึป่าว ตอนนี้รู้สึกเหมือนตัวเริ่มบวมแล้วด้วย เค้าจะรักษาทันมั้ยค้ะ และควรใช้อะไรดี ตอนนี้เราใช้ครีมนีเวียกระปุกน้ำเงินทาอยู่ ใครพอรู้แนะนำหน่อยนะค่ะ อยากแก้ตั้งแต่แรกๆ ไม่มีรอยแตก😭😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่