รบกวนสอบถามเส้นทางไปกลับจากมรภ.สวนดุสิตไปสวนจตุจักรหน่อยค่ะ

ตามหัวเรื่องเลยค่ะรบกวนผู้เชี่ยวชาญการเดินทางในกทม.ช่วยตอบหน่อยนะค้าาาา คือนัดกับเพื่อนว่าจะอยากไปเดินจตุจักรค่ะ เส้นทางการเดินทางจากราชภัฏสวนดุสิตไปสวนจตุจักรค่ะแล้วจะเดินยูเนียนมอลล์ด้วย อยากทราบว่าต้องนั่งรถเมล์สายอะไรหรือbts,mrt สถานีไหนลงที่ไหนอย่างไร รบกวนด้วยนะค้าา เด็กต่างจังหวัดอยากเที่ยวกรุงค่ะะ 👀😝😜😉
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่