กินทามะ (okikagu) ดราม่าซีดีโมเม้นท์คู่อาตี๋ยัยหมวย

สวัสดีค่ะ นี่เป็นกระทู้ครั้งแรกของเราเลย ฮาาา เราอยากจะโฟกัสคู่นี้ในกินทามะสักหน่อย ><
ขอออกตัวเลยว่าเรารักคู่นี้มานานมากๆแล้วค่ะ อยากให้ได้กันจริงจัง555 อวยจนแบบสติแตก
ก็ตามเสพอยู่เรื่อยๆ จนบังเอิญไปฟังดราม่าซีดีกินทามะที่มากับดีวีดีแผ่น2 มันจะมีโมเม้นท์คู่นี้
แบบมุ้งมิ้งกันมากกก ไหนๆระยะนี้เนื้อเรื่องในมังงะออกแนวซีเรียส มาฟังอะไรน่ารักๆกันดีกว่า
อยากแบ่งปันแฟนๆคู่นี้ ตามมารุยยย จะขอแปลคร่าวๆให้นะคะ
แปลผิดตรงไหนยังไงก็ขออภัยด้วยนะคะเพราะตามที่ฟังเข้าใจด้วยค่ะ แฮ่ -//////- กราบล่วงหน้า

ฟังได้ที่นี่ http://youtu.be/SkZZ5OUf0qk

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

จริงๆมันมีดราม่าซีดีอื่นๆอีกด้วยสำหรับคู่นี้ แต่อันนี้จะเป็นของล่าสุดค่ะ
อันที่เป็นวันเกิดของคางุระก็น่ารักดีค่ะ หรือไม่ก็เวอร์3Zก็ยังคงกัดกันได้อีก
ไม่แน่ใจว่ามีนอกเหนือจากนี้อีกมั๊ย แต่เท่านี้เหล่าแฟนๆคงฟินกันตายแล้ว
ใครเป็นแม่ยกพ่อยกคู่นี้ เรามาตามติดจนกว่ากินทามะจบกันเถิดค่ะ เฮ~~~
ถึงแม้ว่าสุดท้ายอาจจะไม่ได้คู่กันยังไง ก็จะขอติ่งจนวาระสุดท้าย//ไฟลุกโชน

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่