ขอความช่วยเหลือค่ะ เรื่องการเดินทางไปเกาะหลีเป๊ะ

เดินทางสายการบินแอร์เอเชียค่ะ ไฟล์ท 6.40 ถึงหาดใหญ่ 8.00 ไป 6 คนค่ะ

มีเรื่องจะสอบถาม 2 ข้อค่ะ

1.รบกวนช่วยแนะนำบริษัทที่บริการเรือข้ามไปเกาะที่มีบริการรวมรถตู้รับจากสนามบินหาดใหญ่ด้วยอ่ะค่ะ
ขอแบบไปกลับค่ะเรื่องราคาขอประหยัดนิดนึงค่ะ

2.รบกวนขอเบอร์โทรศัพท์ติดต่อคุณลุงแวด้วยค่ะ เห็นรีวิวแล้วอยากไปดำน้ำกับคุณลุงค่ะ

แท็กห้องผิดพลาดยังไงขออภัยด้วยนะคะ

นานาขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่