รบกวนสอบถามJR OFFICE ที่ KANSAI AIRPORT??

สอบถามค่ะ
เราไปถึง4ทุ่มกว่า จะแลกJR ทันมั๊ยคะ
ถ้าไม่ทัน เช้าเค้าเปิดกี่โมงคะ เราอยากออกเช้าที่สุดอ่ะค่ะ
ปล. เคยไปครั้งนึง เป็นครั้งแรกที่ไปเอง นอนสนามบิน หลับไปแป๊ปเดียว
มันเอ๋อๆงงๆ จำได้ว่า ออกเช้า6โมงกว่าๆ แต่ไม่ได้แลกพาส ซื้อตั๋วค่ะ
เลยไม่แน่ใจอันเดียวกันหรือเปล่า พยายามนึกก็ไม่แน่ใจ
แต่คราวนี้นอน รร. ในสนามบินค่ะ จะได้ชาร์จพลังเต็มที่^^
คำถามนะคะ
1. JR OFFICE เปิดปิดกี่โมงคะ
2. อยู่ส่วนไหนของสนามบินคะ
ขอขอบคุณทุกคำตอบค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่