มีใครทำวีซ่าอังฤษเพื่อไปเรียนช่วงนี้ไหมคะ?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เพื่อนชาวพันทิป

พอดีเราพึ่งไปทำวีซ่าเพื่อไปเรียนที่ประเทศอังกฤษ เมื่อวันที่25สิงหาที่ผ่านมา เเล้วเราจะต้องบินในวันที่15กันยานี้ อยากทราบว่ามีเพื่อนคนไหนเคยมีประสบการณ์การได้วีซ่าเร็วกว่า15วันบ้างไหมคะ เเล้วเคยมีใครได้เลทเกิน15วันไหมคะ คือเรากังวลมากเลยกลัวว่าจะไม่ทันวันที่บิน
เเต่พอนับวันทำการเเล้วที่ ไม่รวมเสาร์อาทิตย์คือมัน15วันพอดีเป๊ะ กลุ๊มมกลุ้มมมมมค่ะ = =
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่