อยากทราบว่าที่ไหนเขาให้รับงานมาทำ ที่บ้านบ้างคะ เช่นพวกงานติดกิ๊ฟ งานยางมัดผมค่ะ

กระทู้คำถาม
คือพอดีเราเห็นเพื่อนในเฟส เค้าไปรับงานพวกงาน ฝีมือ เช่น งานกิ๊ฟที่เป็นตัวกิ๊ฟ แล้วก็มีส่วนประกอบพวกดอกไม้ พวกโบว์ เอามาติดเข้ากะตัวกิ๊ป แล้วก็งานยางรัดผม เอาลูกปัด หรือ พวกดาว มาร้อยเข้ากะเชือกยางรัดผมแล้วเอามามัดเป็นเส้น อยากถามว่า เค้าไปรับงานกันมาจากที่ไหนกันบ้างคะ มีใครรู้บ้าง ช่วยบอกหน่อยค่ะ จะไปรับมาทำ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่